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MKATABA WA AJIRA YA UBIEBAJI/USAFIRISHAJI WA BOMBA KUTOKA OFISI
YA RUWASA HADI VIJIJI VYA MIEADI WA UPANUZI WA SKIMU YA MAJI
MLONGO-MIBURANI KA SKIMU YA MAJI KIRONGWE-JOJO

MKATABA HUU unafanyika leo tarehea.../.‘?.‘.-..: ...... n'wwezi...@g:.....ZC'ﬂ

BAINA YA
WAKALA WA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA (RUWASA), WILAYA YA MAFIA

S. L. P 112 (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiri au RUWASA)
Kwa upande mmoja;

NA
NDG A28 wih (Cr UG L7 o s || p. G5, MAFIA. (ambaye katika
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mkataba huu atajulikana kama mwajiriwa au “Msafirishaji") kwa upande mwingine.

KWAMBA Kwa Pamoja Mwaijiri na Mwajiriwa watajulikana kama pande mbili za
Mkataba.

AMBAPO;
a) Mwajiri ni Wakala wa serikali wanye jukumu la kutekeleza ujenzi wa Miradi ya

Maji vijijni na kusimamia utoaji wa huduma ya Maji na usafi wa mazingira
vijijini na yenye makao makuu yake jijini Dodoma.

b) Mwajiriwa ni Msafirishaji anayefanya shughuli za usafirishaji katika eneo la
Mafia. ‘

c) Mwajiriwa anakubali rnatakws ya mwajiri na anakubali. kwa hiari yake
mwenyewe kufanya kazi ya usafirishaji wa vifaa vya ujenzi katika mradi wa
Upanuzi wa skimu ya maji Mlongo hadi kijiji

MKATABA HUU UNASHUHUDIA Kwa pande zote mbili kukukaliana kama

ifuatavyo;

1. MADHUMUNI YA MKATAIBA

ambapo Mwajiriwa atapaswa kufanya kazi zifuatazo,

+ Kukodi trekia kusalirisha bomba bwa ajili ya mradi wa upanuzi wa mtandao wa
usambazaji wa maji skimu ya ma)i kijiji cha Mlongo-Miburani na Kirongwe-Jojo kwa

siku 10,
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Kwa siky 11 ¢ 260.000/- sawa na Tshs. 2,750,000/
Kukodisha “concrete mixer 11/c’ w3 siku tano '5)
Kwa siku 5 @ 200,020/ saw: na Tshs. 1 000,000/
*  Kukodisha ‘porker m/c” kwa siki tano (5).
Kwa siku 5 @50,000/- siwa 1ra Tshs, 260.000/-

2. MUDA wa UTEKELEZAJI Wi KA (asi

S o~ -y v . v ‘,;rl - a Ly
nastya Usafinshaji bomba itafanywa «va muda wa SIKU <UMI (10), kedit y
HVYORita ika kwa fundi ujenzi kukar ailis a kazi.

3. MALIPO YA UTEKELEZAJI WA KA.ZI il
— el F. VR iy ) . i ¢ ,: i
[\’;\Nﬁ}lfi\r\la atalip\'\la jumla ya kiasi 2ha TS:’IS. 4,000:§30f_ (i\.,,‘hor“ Nne TJ) Kwa JI
Ya ulekelezaji wa kazi zilizoainishwa haoo juu. ' i
a) Malipo ya mwajiiwa yatakuwa ni kwa fedhe za Kitanzania tu (Tanzaman
Shil.lings). . iy -g ‘5 [OOi 05 é ‘ ")
b) Mzlipo hayo yatalipwa katika Alzunti ya Mwajiriwa, Na~&X. 1712 '
¢) Malipo ya mwajiiwa vatalpwa kulingana na kazi baada ya ukaguzl
kukubalika na mwaijiri ndani ya muda ulickubalika kwa mujibu wa Sheria ya
manunuzi ya mwaka 2003, kadri ya maafikia-o na Mwajiri.

na

4. HAKI NA WAJIBU WA MV/AJIRI .
Mwajiri ambaye alawakilishwa ra rnsimamizi wa kazi, atakuwa na wajibu na

majukumu yafuatayo: ‘

a) Kusimamia na kuthibitisha ubora wa kazi inayofanywa na msafirishaji;

b) Kuwasiliana na uongozi wa eneo husika namna ya kuwashirikisha
wananchi/Chombo Cha Watumiz Maji Ngazi ve Jamii itakapo hitajika.

c) Endapo kazi itakayofenywa na mwajiriwa haitafikia viwangs vya ubora
unaotakiwa Mwajiri atachukiia hztua stahiki dhidi ya Mwaijiriwa huyo;

d) Kuhakikisha kuwa endapc Mvajiriwa atafanva kazi isiyokidhi viwango au
isiyoridhisha, Mwajiriwe huyo ararskebisha au kurudiwa upya kazi hiyE: kwa
gharama zake.

Mwajiri ambaye atawakilishwa na fisimamizi wa kazi, atakuwa na haki kama
ifuatavyo:
€) Kupata kazi iliyo bora kutoka kwa mwajiriwa,

5. HAKI NA WAJIBU WA NV/AJIRIW A
Iwajiniwa ambaye ni Msafirishaiji 2 takuva na wajibu ra majukumu yafuatayo:
4) Kuhakikisha kuwa anzlekeleza usafirishaji wa vifea kama livyoelekezwa
kwenye sehemu ya 1(Madhumuri ya mkataha),
b) Kuhakikisha kuwa anawajib ka «ufanya kila Jambo ambalo kwa ujumia wake
Italeta mafanikio na kuepula ubaribifu wa me:li kwenyz kazi ya usafinshay,
€) Aatckeleza majukumi ye<e bwa uaminia, uvadil fu, umakini na weled
mkubwa na endapo a‘alek €za kinyume na n atakwa haya hatua za kisheria
zitachukuliwa dhidi yalke:
a) Aawajibika kwa Msimamiz ~va cradi (Frojec fanag.r) kwa utendaj wa kazi
€) Kuhakikisha malipo yz was: idiz: wake yanaf:nyika kv.a wakati; na
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7. SHERIA ITAKAYOTUMIK
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USULUHISHI WA MIGOGORC

Ends .
ndapo kutatokea mgogoro wa aina yeyote bzine ya mwajiri na

kuhusu utekelezaji wa mradi hu: :

a) Pande zote mbili zita tetua mgcgoro huo kwa njia ¥z

i
i

tabza huu
utaongozwa na kusian: ‘wva na Sheriz va Tan

12 kukubalizna nz mwajin kadr

e idogo kiasi kzdhaa ya utekelezzjl w2 kazi na
/etakzokuvsa chini ya vsinamiz: wake.

Zania.

Twajl riwa wa

amani ya mazungumzo

ambapo makubaliano ya pzde hizi mbili yatapelekes mkatzaba huu kufanyiwa

mrekebisho; na

b)

kwa mujibu wa Sheria za Tenze

a. KUSITISHA MKATABA

Mkataba huu unaweza kusitishwe endapo up
Mkataba zitashindwa kutekeleza v 3jib.i wake au mas

Endapo mgegoro huc utashi
mazungumzo pande zcte rbili zinaweza kuchukua

vlikana kutztuliwa kwa njia ya aman ya

~ia.

hatua stahiki za kisheria

ande 1nmoja &u pande zole mbili za
Aarti ya Mkataba huu.

K\WA USHUHUDA HUU, Pande zote It zinawekwa Saini zao katika Mkataba huu
siku na tarehe kama ilivyooneshwé hapa chini:

KWA NIABA YA MWAJIRI (RUWASA)

N Qﬂ»z&;}/?'/f:LYO%

Jina®..l.. a2

4
s wﬁf""“"&
Ual - Ny T S

(Project Manager)
Tarehe: £2/73

Cheo: BEMERAL, AMA NACEQ

............

Tarehe: 13702/2022 .

Shahidi:

Saini: XL

Tarehe: . 1.570% ;2024

Shahidi:
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................
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